Sinotruk HOWO Sassan Injin AF26569/AF26570 Tace Jirgin Sama
Sinotruk HOWOSassan InjinSaukewa: AF26569AF26570Motar Air Tace
Saukewa: C271050
Girman 282*454*200
Zaɓin Abu: Yi amfani da fiber gilashin fiber gilashin HV da aka shigo da shi, takarda mai mannewa na gida, don tabbatar da cewa ɓangaren tace yana da kyakkyawan aikin tacewa.
Na yau da kulluniska tace: canza kowane kilomita dubu bakwai zuwa takwas (tace ta zama baki)
Matatar iska mai inganci: canza kowane kilomita 30,000 (tace ba ta zama baki ba)
Fuskar takardar tace da ake amfani da ita a cikin nau'in tacewa na yau da kullun yana da muni.Lokacin kallon takarda mai tacewa a cikin rana, rarraba ɓangaren ɓangaren litattafan almara ba daidai ba ne, yana haifar da girman girman pore musamman da siffar translucent a wasu wurare, don haka tasirin tacewa ba shi da kyau.Manyan barbashi na kura na iya shiga, don haka idan kura ta yi yawa sai ta toshe a cikin ramin.Na'urar busar da gashi ba zai iya kashewa ba, kuma haɗin kai yana da ƙarfi musamman.
Fuskar takarda mai inganci tana da laushi da santsi, ba tare da tallatawa ba, ana rarraba ɓangaren litattafan almara daidai gwargwado, ƙarancin ƙura ya zama iri ɗaya, kuma ƙura ba za ta iya shiga ba. wani lokaci.
Abubuwan tacewa masu inganci sun fi ƙarfin man fetur fiye da abubuwan tacewa na yau da kullun.
.1 Saboda farashin, jaket na ciki da takarda tace na abubuwan tacewa na yau da kullun ba su da zaɓin kayan abu mafi kyau, wanda ke haifar da rashin isasshen iska.Iskar injin ba ta isa ba, kuma injin ba shi da isasshiyar iskar da za ta ƙone, don haka ƙarfin injin ɗin bai isa ba, kuma ina son injin ya ƙara samar da ƙarin abin da ke motsa shi shine ta taka na'urar accelerator.2. Domin takardan tacewa ta yau da kullun tana da girman rami mai girman gaske, yayin tafiyar kilomita dubu uku ko hudu, manyan barbashi na kura suna makalewa a hankali a cikin ramin, iskar ba ta isa ba, kuma babu iskar iskar da za ta kone.
Hatsarin amfani da abubuwan tacewa na yau da kullun
Takardar tacewa tana da ƙaƙƙarfan girman pore kuma yana da sauƙin shigar da manyan ɓangarorin.Kurar da manyan barbashi da ke shiga injin ana nitsar da su a cikin mai domin su zama barbashi na lu’u-lu’u.Yayin da kayan aikin injin ke raguwa, motar tana raguwa kuma tana raguwa, amfani da mai, da lalacewar abin hawa.A wannan lokacin, maye gurbin kayan tacewa mai inganci ba shi da wani tasiri.(Me yasa wasu motoci zasu iya tuka shekaru 10, yayin da wasu zasu iya tuka shekaru 6 kawai)
Tasiri bayan amfani
Bayan maye gurbin na'urar tacewa ta yau da kullun, zaku iya ganin cewa ba kawai abin da ke waje ya zama baƙar fata ba, har ma na ciki ya koma baki.A wannan lokacin, ƙura da yawa sun shiga cikin injin.
Bayan da aka maye gurbin na'urar tace mai inganci, abin da ke waje ya koma baki, amma abin da ke ciki bai koma baki ba, wanda ke nuni da cewa injin din bai shiga wani datti ba.
Tuntube Mu