Wayar hannu
+86-13273665388
Kira Mu
+86-319+5326929
Imel
info@milestonea.com

Babban masana'antar masana'antar China 4283859 don HITACHI

Takaitaccen Bayani:

Tsawo: 205 mm
M diamita: 118 mm
Ciki diamita: 98mm
Girman zaren (inci): 1 1/2-12 UNF
Wurin Asali: Hebei, China
Sunan Alamar: MST
Abu: baƙin ƙarfe+takarda tace, Takarda & ƙarfe
Inganci: Babban inganci
Lokacin aikawa: 7-15 Days
Bayanai Marufi: 1. Keɓaɓɓen 2.Neral na shiryawa 3.MST shiryawa
Garanti: 5000-10000 mil
Lambar HS: 8421230000


Bayanin samfur

Alamar samfur

Maganar Giciye

AGCO 30-3436861
KASHE IH 1 240 892 H 1
KASHE IH 289180A1
KASHE IH A77537
CATERPILLAR Farashin 3I-1242
CUMMINS 3014654
CUMMINS 3313281
DAEWOO 65-05510-5007
ERF Saukewa: C3014654
MASU YIN ABINCI Y03414806
GROVE 9414100141
HINO 15607-1380
HINO 15607-1381
HINO 15607-1381A
HINO 15607-1430
HINO 15607-1431
HINO 15607-1432
HINO 15607-1740
HINO 156071810
HITACHI 156071431
HITACHI 4128800
HITACHI 4175914
HITACHI 4178801
HITACHI 4206079
HITACHI 42060791
HITACHI 4206089
HITACHI 42060891
HITACHI 4283859
HITACHI 42838591
HITACHI 4429726
HITACHI 4448734
HITACHI 4450659
HITACHI L4206079
ISUZU 1-13240-046-1
ISUZU 1132400620
ISUZU 1132400622
ISUZU 1-13240-075-0
ISUZU 1-13240-157-0
ISUZU 1-13240-157-1
ISUZU 1878116380
ISUZU 2906548400
ISUZU 2945611120
ISUZU 8943910492
ISUZU 897371370
JCB 02/800226
JCB 32/925953
KOMATSU CU331-3281
KOMATSU CULF734
MASSEY FERGUSON 1076750M1
ONAN 122-0756
MAI TATTAUNAWA PL-734
AMC Tace Saukewa: IO-3312
ASAS Saukewa: SP 523
ASAS Saukewa: SP557
BALDWIN B205
BALDWIN B7004
BALDWIN B7005
BALDWIN B7108
BOMAG 31701054
BOSCH 0 986 AF0 102
COOPERS Saukewa: AZL456
FILTERS CROSLAND 2026
DONALDSON Farashin P551381
FIATALLIS 75208314
FIL tace Bayani na 3173
FIL tace ZP 41
FIL tace ZP 50
FIL tace ZP 50
FILMAR SO 8207
FILMAR Farashin SO8372
MAFARKI LF3470
MAFARKI LF3478
MAFARKI LF734
FRAM Bayanin PH3757
TASHIN HENGST H216W
INGERSOLL-RAND 51355337
INGERSOLL-RAND 9209 2212
INGERSOLL-RAND 9209 22123
KAWASAKI YZ1132400621
LUBERFINER Bayanin LFP 734
LUBERFINER Saukewa: LFP734-1
MAHLE FILTER OC 319
MISFAT Z603
PUROLATOR Farashin L40313
Kamfanin SAKURA C-1305
SCT Jamus Saukewa: SM 821
SPERRY NEW HOLLAND 84475549
TABBAS SURE Farashin 1431
TRP 1535304
TRP 1535305
VALMET 0199 2235
VALMET Bayani na 04405099
WIX FILTERS 51649
GIDA WGL 734
ZETTELMEYER 22871489

oil (1)

Sabis ɗinmu

1. Sauya sassa tare da ingancin OEM .r
2. Samfurin oda.
3. Za mu amsa muku tambayar ku a cikin awanni 24.
4. bayan aikawa, za mu bi muku samfuran sau ɗaya a kowane kwana biyu, har sai kun sami samfuran. Lokacin da kuka samu
kaya, gwada su, kuma ba ni ra'ayi.Idan kuna da wasu tambayoyi game da matsalar, tuntuɓi mu, za mu ba ku
hanyar warware muku.
oil (2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana