Wayar hannu
+86-13273665388
Kira Mu
+86-319+5326929
Imel
info@milestonea.com

Ginin injunan injunan gini Mai tace W962 don Mann

Takaitaccen Bayani:

Tsawo: 210 mm
M diamita: 93.2 mm
Girman ciki1 : 62 mm
Ciki diamita2 : 72 mm
Nauyin kaya: 0.82KG
Girman zaren (inci): 1 "-12UNF-2B
Wurin Asali: Hebei, China
Sunan Alamar: MST
Abu: baƙin ƙarfe+takarda tace, Takarda & ƙarfe
Inganci: Babban inganci
Lokacin aikawa: 7-15 Days
Bayanai Marufi: 1. Keɓaɓɓen 2.Neral na shiryawa 3.MST shiryawa
Garanti: 5000-10000 mil
Wurin Asali: Hebei, China
Lambar HS: 8421230000


Bayanin samfur

Alamar samfur

Maganar Giciye

ALFA ROMEO 1.1676E+11
ALFA ROMEO 1.1676E+11
ALFA ROMEO 1.1676E+11
ANDORIA 2.53.056
BERGMEISTER 3218794
BOMAG 05711733
BOMAG 5821330
BOMAG 96008575
KASHE IH 1 133 495 R 1
KASHE IH 1 240 619 H 1
KASHE IH 1931128
KASHE IH 1967094C1
KASHE IH 218100A1
KASHE IH 47135707
KASHE IH 504073234
KASHE IH 84214564
KASHE IH 87803194
KASHE IH 98439682
KASHE IH J-843760
KASHE IH Saukewa: J-843760RP
KASHE IH J-931062
CATERPILLAR Farashin 5S-0481
CITROEN 1906 61
CLAAS 00 0325 719 0
CLAAS 00761 410 0
CLAAS 00 259 906.90
CLAAS 0323 008 0
DAF 112243
DAF 112243
DAF Farashin 1177
DAIHATSU 49329-00000
DEUTZ-FAHR 0.009.4687.0
FIAT 1310071080
FIAT 1317643080
FIAT 1902138
FIAT 1930010
FIAT 46773577
FIAT 47135706
FIAT 4764725
FIAT 4795601
FIAT 4813127
FIAT 4814454
FIAT 5951661
FIAT 5962400
FIAT 5981936
FIAT 60507208
FIAT 60507209
FIAT 60732867
FIAT 71736113
FIAT 71736116
FIAT 71736119
FIAT 74035556
FIAT 74434895
FIAT 79075882
FIAT 82406319
FIAT 9936891
FIAT 9944921
FIAT 9950443
FIATALLIS 1930010
FIATALLIS 5951661
FORD 1145 7434058
FORD 1145 7434105
FORD 5010 462
FORD 5012 582
FORD 5020 403
FORD 6135 130
FORD 8784 0509
FORD F 0 NN 9176
BA FORD Saukewa: T81D C9150
BA DUSA Saukewa: A810X-9150-CA
GAZ 2.53.056
GAZ 25305611
JANAR MOTORS 93156288
JANAR MOTORS 93183042
HAKO 82-049
HAKO 820490
HAMMU 1302191
HITACHI L01930010
HYSTER 1306331
HYSTER 865571
H_RLIMANN 0.009.4687.0
INGERSOLL-RAND 85448462
INGERSOLL-RAND 89298541
IVECO 190 2138
IVECO 193 0010
IVECO 476 4725
IVECO 479 2138
IVECO 500038744
IVECO 993 6891
IVECO 993 8405
IVECO 995 0451
JCB 32/912001
JCB Bayani na 32/912001A
KOMATSU 1240619-H2
KOMATSU 203-01-K1280
KOMATSU 504073234
KOMATSU Saukewa: EA504073234
KRAMER 100 000 0381
LAMBORGHINI 0.0094.687.0
LINDE 000 983 1625
LINDE 000 983 1647
LINDE 06 812 7177
LOMBARDINI 177.2175.143
MASSEY FERGUSON 3638291M
MASSEY FERGUSON 3638291M1
MASSEY FERGUSON 3638510M1
MC CORMICK 218100A1
MC CORMICK 705137A1
MELROE 5411656301
OPEL 813041
OPEL 813565
OPEL 90016800
HANKALI 26560 608
HANKALI 26 561 118
PEUGEOT 1906 60
PIAGGIO MOTORCYCLES 247444
PIAGGIO MOTORCYCLES 264907
PIAGGIO MOTORCYCLES 493290
SABON 77 00 668 711
SABON 77 00 700 092
SABON 77 01 030 195
SABON 77 01 030 546
 SABON 77 01 668 711
 MASU HANKALI 50 01 829 282
 MASU HANKALI 50 01 846 099
 MASU HANKALI 50 01 850 947
 MASU HANKALI 74 85 129 890
 MASU HANKALI 77 00 700 092
 MASU HANKALI 77 01 030 546
 ROVER ADU9779
 ROVER Saukewa: ADU9779EVA
 ROVER Bayani na 2147L
 ROVER Saukewa: AEU 2147L
 DAYA 0.009.4687.0
 SISU 8366 40251
 SISU 8366 40251V
 SISU 8366 62575
 SPERRY NEW HOLLAND 1.615E+11
 SPERRY NEW HOLLAND 1930010
 SPERRY NEW HOLLAND 2830348
 SPERRY NEW HOLLAND 47135706
 SPERRY NEW HOLLAND 504073234
 SPERRY NEW HOLLAND 81866615
 SPERRY NEW HOLLAND 84271537
 SPERRY NEW HOLLAND 87800220
 SPERRY NEW HOLLAND 98439682
 STEYR 1.615E+11
 STEYR 98439682
 TEREX 5 568 656 484
 TuRK FIAT 1930010
 VAG 000 446 5121
 VAG 068 127 177
 VAG 068 127 177 B
 VALMET 8366 40251
 VM 4 531 0071 A.
 VOLVO 03976655-5
 VOLVO 1257200
 VOLVO 1257201
 VOLVO 1257201-2
 VOLVO 1326899
 VOLVO 234464-5
 VOLVO 3976655
 VOLVO 3976655-5
 VOLVO 829993

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta saƙonka a nan ka aika mana