Wayar hannu
+86-13273665388
Kira Mu
+86-319+5326929
Imel
info@milestonea.com

Babban inganci Cikakken Filin Man Fetur P559000 don Donaldson

Takaitaccen Bayani:

Tsawo: 300 mm
M diamita: 119 mm
Ciki diamita: 102mm
Nauyin: 1.513KG
Girman zaren (inci): M95 x 2.5
Wurin Asali: Hebei, China
Sunan Alamar: MST
Abu: baƙin ƙarfe+takarda tace, Takarda & ƙarfe
Inganci: Babban inganci
Lokacin aikawa: 7-15 Days
Bayanai Marufi: 1. Keɓaɓɓen 2.Neral na shiryawa 3.MST shiryawa
Garanti: 5000-10000 mil
Lambar HS: 8421230000


Bayanin samfur

Alamar samfur

Maganar Giciye

KASHE IH 76612210
KASHE IH 84385571
KASHE IH 87408494
CUMMINS 2882674
CUMMINS 3101869
CUMMINS 3406809
CUMMINS 4906633
DOOSAN 47400034
DYNAPAC 945949
EUCLID E12979663
FIAT-HITACHI 76194865
GROVE 9414101645
INGERSOLL-RAND 23020407
INGERSOLL-RAND 54662028
KOBELCO 76612210
HYSTER 1415822
KOMATSU 62165-45110
LIEBHERR 10332314
LINDE 3562229031
SISU 1216 400571
SPERRY NEW HOLLAND 76612210
SPERRY NEW HOLLAND 84385571
TEREX 15275439
TEREX 1550 1271
TALO ALCO Saukewa: SP-1444
BALDWIN BD7154
BALDWIN Takardar bayanan BD7509
COOPERS Saukewa: LSF59090
DONALDSON Bayani na P559000
DT 2.11133
Bangarorin DT 2.11133
FIL tace Saukewa: ZP 3151MG
MAFARKI LF9001
MAFARKI LF9031
MAFARKI LF9080
FRAM Bayanin PH8691
GUDAN GUDU Za 603
KNECHT OC 516
LUBERFINER Saukewa: LFP9001
MAHLE FILTER OC 516
MAHLE ASALIN OC 516
MANN-FILTER Bayani na WP12120
MANN-FILTER Bayani na WP12120/1
PUROLATOR Bayanin L65329
SCT Jamus Saukewa: SK5804
SogefiPro FT5840
WIX FILTERS 57746
WIX FILTERS Saukewa: 57746XD

LJK (1)
Fa'idodin samfuranmu
(1) Yana da kyakkyawan yanayin iska da ingantaccen aiki.
(2) Babban matattara mai lanƙwasa, ƙarin takardar tacewa.
(3) Abun tace yana da babban yanki da tsawon rayuwar sabis.
(4) Haɗuwar iska mai ƙarfi da ƙarancin juriya yana sa injin ya fi ƙarfi.
LJK (2)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana