Wayar Hannu
+ 86-13273665388
Kira Mu
+ 86-319+5326929
Imel
milestone_ceo@163.com

Mai ƙera Samar da Babban Tacewar Man Fetur Injin Diesel FS19925/5264870 Don Injin ISF2.8

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Manufacturer Supply High Quotation DieselTace Mai InjiFS19925/5264870 Na Injin ISF2.8

Abubuwan tace iska: Injin yana buƙatar tsotse iska mai yawa yayin aikin aiki.Idan ba a tace iska ba, ƙurar da aka dakatar a cikin iska tana tsotse cikin silinda, wanda zai hanzarta lalacewa na rukunin piston da silinda.Manya-manyan barbashi da ke shiga tsakanin fistan da silinda za su haifar da mummunan al'amari na "ciwo silinda", wanda ke da mahimmanci musamman a cikin bushewa da yashi wurin aiki.Ana shigar da matatar iska a gaban carburetor ko bututun ci don tace ƙura da yashi a cikin iska da kuma tabbatar da cewa isasshe da tsaftataccen iska ya shiga cikin silinda.

Tace mai sanyaya iska: Lokacin da mota ke tuƙi tare da na'urar sanyaya iska, dole ne ta sha iska daga waje zuwa cikin ɗakin, amma iskar tana ƙunshe da barbashi daban-daban, kamar ƙura, pollen, soot, barbashi masu ɓarna, ozone, ƙamshi na musamman, nitrogen oxide. , sulfur dioxide, benzene Idan babu tacewa mai sanyaya iska don tacewa, da zarar waɗannan barbashi sun shiga cikin motar, ba kawai za a gurɓatar da iskar motar ba, aikin tsarin sanyaya zai ragu, amma kuma jikin ɗan adam zai sami rashin lafiyan. halayen bayan shakar ƙura da iskar gas masu cutarwa, kuma huhu zai lalace.Ozone yana haifar da fushin haƙuri, da kuma tasirin wari na musamman, wanda ke shafar amincin tuki.Fitar iska mai inganci na iya ɗaukar ɓangarorin foda-tip, rage zafin numfashi, rage fushi ga allergies, tuƙi cikin kwanciyar hankali, kuma ana kiyaye tsarin sanyaya iska.

Element tace mai: Domin rage juriyar juriya tsakanin sassa masu motsi a cikin injin da kuma rage lalacewa na sassan, ana ci gaba da jigilar mai zuwa farfajiyar juzu'i na kowane ɓangaren motsi don samar da fim ɗin mai mai mai don lubrication.Man injin da kansa ya ƙunshi adadin ɗanɗano, ƙazanta, danshi da ƙari.A lokaci guda kuma, yayin aikin injin ɗin, ƙarfen yana shiga cikin da'irar mai kai tsaye ba tare da tacewa ba, kuma za'a shigar da nau'ikan da ke cikin injin ɗin a cikin yanayin jujjuyawar sassan motsi, yana hanzarta lalacewa daga cikin injin. sassa da rage rayuwar sabis na injin.Aikin matatar mai shine tace abubuwan da ake amfani da su, colloids da danshin mai, da kuma isar da mai mai tsafta ga sassan mai.

Element filter petur: Abubuwan tace man fetur galibi suna amfani da takarda mai tacewa, sannan akwai kuma matatun mai da ke amfani da rigar nailan da kayan polymer.Babban makamashin motsa jiki shine tace datti a cikin mai.Fitar mai tana cikin irin wannan nau'in tace mai, kuma takardar tace mai naɗewa tana haɗe da bango biyu na filastik ko ƙarfe.Bayan dattin mai ya shiga, sai a tace shi da bangon waje na tacewa ta hanyar yadudduka na takarda don isa tsakiya, kuma mai tsabta yana fita.

Tace zagayowar maye
Tacewar iska: watanni 6 ko kilomita 5000 don maye gurbin [lokaci ko nisan miloli, duk wanda ya zo na farko]
Tace mai kwandishan: watanni 6 ko kilomita 5000 don maye gurbin [lokaci ko nisan miloli, duk wanda ya zo na farko]
Tacewar mai: watanni 6 ko kilomita 5000 don maye gurbin [lokaci ko nisan miloli, duk wanda ya zo na farko]
Tacewar mai na waje: watanni 12 ko kilomita 10,000 don maye gurbin [lokaci ko nisan miloli, duk wanda ya zo na farko]
Gina matatar mai: watanni 24 ko 40,000 kilomita sauyawa (lokaci ko nisan miloli, duk wanda ya fara zuwa)

Tuntube Mu

photobank


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana